Q1: Shin ku kamfani ne ko masana'anta?
A1: Mu masana'antar sinadarai ne a China.Don haka za mu iya samar da farashin kaya.
Q2: Ta yaya zan iya samun samfurori?
A2: Za mu iya ba ku samfurin kyauta don samfuranmu na yanzu, lokacin jagoran shine game da kwanaki 1-2.Kuna buƙatar kawai ku biya samfurin
kudin bayarwa.
Q3: Za ku iya samar da takardun da suka dace?
A3: Hakika.Za mu iya samar da daftari na Kasuwanci, Lissafin tattarawa, Lissafin lodi, COA, takardar shaidar lafiya da takardar shaidar Asalin.Idan
kasuwanninku suna da wasu buƙatu na musamman, kawai ku sanar da mu.
Q4: Kuna karɓar dubawa na ɓangare na uku?
A4: Eh. Mun yi.
Q5: Idan sakamakon binciken ba zai iya cimma yarjejeniya tsakanin bangarorin biyu ba, za ku iya jure duk asarar da wannan ya haifar?
A5: E, za mu iya.Muna ba da tabbacin cewa samfuran da aka bayar za su dace da bukatun abokan cinikinmu kuma za mu ɗauki haɗarin tsoho.
Q6: Wadanne nau'ikan kwantena ne ake amfani da su don tattara samfuran daga kamfanin ku?
A6: Gabaɗaya 20′FCL ne ko bisa ga bukatun abokan ciniki.
Q7: Yaya tsawon lokacin isar ku?
A7: Gabaɗaya yana tare da kwanaki 7 idan kayan suna cikin haja.Dangane da adadin da ake buƙata, lokacin bayarwa na iya ɗan ɗan lokaci
canji.
Q8: Menene sharuɗɗan biyan ku?
A8: Za mu iya karɓar hanyoyin biyan kuɗi daban-daban, ƙungiyar yamma, T / T, BTC ( bitcoin) da dai sauransu.
Q9: Shin kamfanin ku na iya karɓar buƙatun musamman na abokan cinikin ku?
A9: Tabbas, za mu iya.
Q10: Wadanne irin kayayyaki ne kamfanin ku har yanzu ke kerawa?
A10: Sinadarai na asali, sinadarai na bincike, wasu tsaka-tsakin magunguna irin su bmk, cas102-97-6 da sauransu.