• babban_banner_01

Inganci da rawar peptides shine fata

Magungunan peptide sun haɗa da insulin, calcitonIN, hormone chorionic, luteinizing hormone mai sakin hormone, oxytocin, vasopressin, hormone adrenocorticotropic, hormone girma da sauransu.An yi amfani da magungunan polypeptide sosai a cikin rigakafi, ganowa da kuma maganin ciwon daji, hepatitis, ciwon sukari, AIDS da sauran cututtuka.Peptides mahadi ne da suka ƙunshi amino acid da yawa waɗanda ke da alaƙa da haɗin gwiwar peptide, wanda ya ƙunshi ƙwayoyin amino acid 10-100 waɗanda aka haɗa su daidai da sunadaran.Peptides sun kasance a ko'ina a cikin halittu masu rai, waɗanda ke da hannu sosai a ciki da kuma tsara ayyukan aiki na tsarin daban-daban, gabobin jiki, kyallen takarda da kwayoyin halitta a cikin jiki.Magungunan peptides an samo su ne daga peptides na endogenous ko wasu peptides na waje.
labarai2 (1)
A tasiri da kuma rawar da peptides ne whitening, antioxidant, amma kuma iya taka wani anti-mai kumburi, sabunta ingancin fata.Peptides ƙunshi babban adadin collagen, wanda yana da karfi permeability zuwa fata, zai iya kunna epidermal Kwayoyin, taka wani fata kula da kyau sakamako, don haka da yawa kuma iya taka wani anti-alama da kuma anti-tsufa sakamako, a lokacin da kai tsaye shiga cikin cikin fata. fata dermis, inganta cell metabolism da talauci rage tasirin, don jinkirta fata tsufa.
labarai2 (2)
Peptides suna da ayyuka na immunomodulatory da haɓakawa na rayuwa, isar da abinci mai gina jiki, tsarin ilimin lissafi da sauransu.Ana nazarin takamaiman halin da ake ciki kamar haka: 1. Tsarin rigakafi: peptides suna da wasu ayyuka, suna iya watsa kayan abinci na jiki, suna iya haɓaka garkuwar ɗan adam, kuma suna da tasirin tsarin rigakafi.
Haɓaka metabolism: Peptides sune abubuwa masu mahimmanci waɗanda ke cikin nau'ikan ayyukan tantanin halitta a cikin jikin ɗan adam, waɗanda zasu iya haɗa ƙwayoyin sel, daidaita ayyukan aikin sel da haɓaka metabolism na ɗan adam.Yana da mahimmanci a lura cewa ko da yake wasu peptides ta hanyar bincike sun tabbatar da lafiya da tasiri, amma akwai wasu abubuwan da ake kira peptide na kiwon lafiya, samfurori na peptide suna da'awar samar da kula da lafiyar lafiya, da kuma kula da duk cututtuka na yau da kullum, sun kasance tsofaffi marasa lafiya. sau da yawa yi imani da cewa shafi al'ada jiyya na cututtuka, har ma da haifar da kaya.Sabili da haka, tasirin peptides ya bambanta, kuma ana bada shawara don zaɓar magani na yau da kullum
labarai2 (3)


Lokacin aikawa: Nov-02-2022